கர்தினால் மால்கம் கர்தினால் ரஞ்சித் அவர்களின் வேண்டுகோளுக்கு இணங்க, திருத்தந்தை. இத்தாலி நாட்டின்  பிரேசியா மறைமாவட்டத்தின் அருட்தந்தை பியர் அன்டோனியோ அவர்களால் புனித அப்போஸ்தலரான அந்திரேயார் திருபண்டம் (புனித நினைவுச்சின்னம்)  நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டதுடன், நினைவுச்சின்னம் அடங்கிய பேழை கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை புனித அந்திரேயார் தேவாலயத்தில் உத்தியோகபூர்வமாக ஒப்படைக்கப்பட்டது.

புனித அந்திரேயாரைப் போல் உண்மையான ஆன்மீகத்தில் இறை நம்பிக்கையில் வாழந்து  புனிதர்களாக மாற நாம் அனைவரும் பாடுபட வேண்டும் என்று ஆண்டுதோறும் நடைபெறும் புனித மரியாவின் விண்ணேற்றப் பெருவிழாவில் கூறினார். பனித அந்திரேயார் நம்மைப் போலவே சதையும் இரத்தமும் கொண்ட ஒரு சாதாரண மனிதர்கள் விண்ணரசை அடயை விரும்பினார். எனவே இறைவன்  புனித அந்ரேயார் இயேசுவைப் பின்தொடர்ந்து, நீயே மெசியாவா என்று கேட்டார். வந்து பார் என்கிறார் இயேசு. நாமும் அவரைப் போன்று இயேசுவைக் கண்டுபிடித்து அடையாளம் காண முயற்சிக்க வேண்டும் என்றும் அவரை அடையாளம் கண்டுகொண்டால் நாம் புனிதர்களாக மாறலாம் என்றும் மேதகு கர்தினால் மால்கம் ரஞ்சித் மேலும் தெரிவித்தார்.

வணக்கத்திற்குரிய அருட்தந்தை சில்வெஸ்டர் ரணசிங்க, அருட்தந்தை சில்வெஸ்டர் ரணசிங்க, அருட்தந்தை. புனித நெவில் ஜோ மற்றும் ப்ரெசியாவின் பிஷப், மேதகு பியர் அன்டோனியோ ஆகியோருக்கு முழு விசுவாசக் கோட்பாட்டிற்காகவும் அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

உப்புக்குளம் மீசம் சங்க பக்தர்களின் பக்தி மரியாதைக்கு மத்தியில், அனைவரும் புனித ஸ்தலங்களுடன் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டு தேவாலயத்தில் வைக்கப்பட்டனர். இந்நிகழ்வில் அருட்தந்தையர்கள், கௌரவ. தேவாலயத்தைச் சுற்றிலும் கொழும்பு வடக்கு பொலிஸ் பிரிவு பலத்த பாதுகாப்பில் ஈடுபடுத்தப்பட்டிருந்தது.

ராஜரத்தினம் சுரேஷ்குமார் 0714551010

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *